Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum cộng đồng Anh Hùng Ký VN - Diễn đàn Warcraft 3 Việt Nam

Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) Banner

You are not connected. Please login or register

Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :)

thienmenh199x
Đoàn Dự
Bồ Công Anh Trong Gió
GiaCátChém
Nguyễn Thiếu Gia
9 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Nguyễn Thiếu Gia

Nguyễn Thiếu Gia
Lưu Lãng Kiếm Khách
Lưu Lãng Kiếm Khách

Trước hết xin tự giới thiệu mình là 1 người chơi ORPG lâu năm. Nick GG hay dùng là MrSeto ( RPG custom ) và Kazuma_Yagami ( Dota ). Nick NguyenThieuGia thì sẽ chuyên dùng để chơi AHK Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 364988687
Tối hôm qua mình đã dành 3 tiếng để solo map AHK, sau đây là 1 số nhận định sơ bộ của mình Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 650269930

Map Size
: 7.92 Mb ---> Các bạn SJ team ơi mình thực sự lo lắng vì dùng gần hết dung lượng cho bản Beta thì sau này làm sao update thêm các features được nữa >"<
Điểm : 2/10

Load Screen
: Hình 1 cái nhà mờ mờ , chữ cũng mờ mờ nhìn xấu mò ==' SJ vui lòng làm cái mới hình các nhân vật cho đẹp nhé Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1071211947

Font TV
: SJ team check lại hộ cái bộ cài font nhé, tớ với bạn tớ chạy file exe ở 2 máy khác nhau đều báo lỗi ko thể chạy được nên vào game bị nát 1 số chữ . Ngoài ra font trong game thì đẹp rồi.
Điểm : 8/10

Terrain của map
: Nhà cửa xây rất công phu, tuy nhiên cái nền của ground bên ngoài ko có gì đặc sắc, lặp đi lặp lại 1 kiểu nền cỏ xanh xanh, ở sát góc lại có 1 đống núi đồi ko hiểu để làm gì =.= Nên sáng tạo 1 chút xanh xanh đỏ đỏ cho em nhỏ nó mừng nhé \:d/
Điểm : 7/10

Về hệ thống pick hero
: Bày 12 con ra đất nhìn nó thế nào ý, lại gây lag cho máy yếu khi đổi con này sang con kia. Mà hình như ko repick được thì phải, nên bạn nào nhỡ chọn nhầm thì tèo Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1036251537 SJ nên gom hết hero vào 1 cái tavern nhé , và vui lòng cho thêm lệnh -Repick
Điểm : 6/10

NPC : Các NPC của map phần lớn là giống 2 con nam và nữ trong kiếm thế , nhìn nhiều gây nhàm mà còn gây nhầm lẫn với nhau Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1036251537 1 cái nữa là SJ nên cho thêm lệnh -nv hoặc -q để biết chỗ trả q hoặc chí ít là do thêm dấu vàng trên NPC như các map ORPG khác để thuận tiện cho người chơi hơn. Ngoài ra còn có tình trạng nếu 1 NPC có nhiều nv hoặc nhiều NPC ở cạnh nhau, nếu trả nhiều nv cùng lúc thì gây bug luôn , chỉ trả dc 1 cái còn mấy cái kia 1 lúc sau mới quay lại trả dc , rất bực >"<
Điểm : 5/10

Hệ thống item : Hiện thời còn thiếu thốn quá, nên cho thêm nhiều item hơn và phân loại item dựa theo màu để thể hiện độ mạnh và độ hiểm của chúng. Nên có các set item khi thu thập đủ thì vào thợ rèn để ép thành 1 món duy nhất hoặc ko combine mà sẽ thêm dòng khi đeo đủ vào người. Mình cũng xin nhắc SJ đừng làm kiểu item chỉ chỉ số nhiều hơn cái kia sẽ gây chán vô cùng, item xịn thì nên có thêm dòng đặc biệt VD: Tăng % hút máu , tăng né tránh , Crit , Bash etc... Hiện tại creep đánh ra toàn mấy cái vòng stats chán kinh khủng Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1371890812
Điểm : 4/10

Hệ thống creep
: Nên cho thêm creep ranger và thêm skill cho creep để game hấp dẫn và thử thách hơn. Ở mỗi bãi SJ vui lòng cho thêm 1 con miniboss , khi đánh sẽ có % ra đồ xịn hoặc xiền ^^ Một điều kì lạ là creep bị dính skill thì lại bỏ chạy Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1371890812 Thành ra cả buổi chơi toàn mua mana rồi spam skill vào creep chán chết
Điểm 4/10

Bosses : Hiện nay còn quá thiếu, mình cũng góp ý là SJ ko nên để boss giữa đường sẽ dễ bị player lạm dụng. Nên xếp boss vào các dungeon để mọi ng đi pt đồng đội hơn, sau khi kill boss thì mỗi người dc xếp vào 1 ô riêng có item random để tránh tranh đồ của nhau

1 số lưu ý khác / bug:

- Khi bật PK thì gây disconnect
- Tele từ thành đầu tiên qua Dương Châu thì dc nhưng xa phu ở Dương Châu hình như bị hỏng , ko tele chuyển tiếp được
- Mình chơi thử Võ Đang thì lúc cast skill xong phải click chuột cho di chuyển , nếu ko lệnh skill tiếp theo sẽ vô hiệu ( Ức chế >"<)
- Theo mình SJ ko nên để skill CD nhanh rồi spam liên tục như vậy chơi sẽ rất nhạt và chả hiểu dam chém thường để làm gì. Nên có skill auto cast liên tục ( dam vừa phải thôi) để đánh tay bình thường , và skill thì có cooldown kha khá chút để thỉnh thoảng bem phát Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 650269930
- SJ nên sửa cho back pack có thể ăn được HP và Mana để hồi cho chủ nhân. Nếu không sẽ phải bỏ tất cả item ra để ăn Pot rất mất thời gian ( vì Pot hồi theo số cố định nên nếu bỏ item ra thì lượng HP/Mana sẽ giảm đi và hồi dc nhiều hơn). Hoặc là sửa Pot thành hồi theo %. 1 điều nữa là bỏ item từ người vào Back pack hoặc ngược lại làm cho nhân vật chạy vòng vòng rất khó chịu , SJ xem lại dùm nhé >"<
- Engine của map có vấn đề , không thể dùng chuột trái để grouping được thành ra mỗi lần muốn xem cái nào phải click trực tiếp rất khó chịu , các bạn fix lại nhé Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 650269930
- Lúc nhận trả q có mấy đoạn nói chuyện quá lâu , SJ nên cho phép ấn esc để tua qua luôn nhé , nhất là những người làm q lặp đi lặp lại sẽ thấy khó chịu Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1036251537

Hi vọng bản fix sẽ có nhiều cải tiến để map thú vị hơn , cảm ơn SJ team đã tiên phong trong phong trào ORPG VN Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 650269930

GiaCátChém

GiaCátChém
Chém Gió Vô Ảnh
Chém Gió Vô Ảnh

bạn đòi hỏi cao thế sao ko làm map lun đy chứ đánh giá j` nữa
bạn phải bít đây chỉ là bản test nên nó còn hạn hẹp chứ bạn phải thông cảm 1 chút chứ

Bồ Công Anh Trong Gió

Bồ Công Anh Trong Gió
Wind is my love
Wind is my love

TRÍCH: Font TV : SJ team check lại hộ cái bộ cài font nhé, tớ với bạn tớ chạy file exe ở 2 máy khác nhau đều báo lỗi ko thể chạy được nên vào game bị nát 1 số chữ . Ngoài ra font trong game thì đẹp rồi.

TRẢ LỜI: Font chữ bạn không cần down về và cài vào game cũng được, bạn có thể tạo game, vào map lần 1 rồi out ra, rồi vào lại lần 2 game sẽ tự động cập nhật font chữ cho bạn. [Khi chơi Onl trên Garena với mọi người thì chắc chắn sẽ có một số gamer không biết để down font nên có phần gây cảm giác khó chịu]

TRÍCH: Về hệ thống pick hero : Bày 12 con ra đất nhìn nó thế nào ý, lại gây lag cho máy yếu khi đổi con này sang con kia. Mà hình như ko repick được thì phải, nên bạn nào nhỡ chọn nhầm thì tèo SJ nên gom hết hero vào 1 cái tavern nhé , và vui lòng cho thêm lệnh -Repick

TRẢ LỜI: Trưng bày ra và pick hero như vậy 1 phần cũng tạo cho game 1 cái khác biệt hơn[tuy hơi lag cho máy cấu hình yếu] mình nói vậy có sài sót gì bạn thông cảm, thêm lệnh -repick thì mình đồng ý với bạn.

TRÍCH: - NPC: Các NPC của map phần lớn là giống 2 con nam và nữ trong kiếm thế , nhìn nhiều gây nhàm mà còn gây nhầm lẫn với nhau 1 cái nữa là SJ nên cho thêm lệnh -nv hoặc -q để biết chỗ trả q hoặc chí ít là do thêm dấu vàng trên NPC như các map ORPG khác để thuận tiện cho người chơi hơn. Ngoài ra còn có tình trạng nếu 1 NPC có nhiều nv hoặc nhiều NPC ở cạnh nhau, nếu trả nhiều nv cùng lúc thì gây bug luôn , chỉ trả dc 1 cái còn mấy cái kia 1 lúc sau mới quay lại trả dc , rất bực >"<

TRẢ LỜI: Đúng như bạn nói khi trả nhiệm vụ or nhận nhiệm vụ một lúc sau mới bắt đầu di chuyển được [Đối thoại hơi lâu]

TRÍCH: Hệ thống item : Hiện thời còn thiếu thốn quá, nên cho thêm nhiều item hơn và phân loại item dựa theo màu để thể hiện độ mạnh và độ hiểm của chúng. Nên có các set item khi thu thập đủ thì vào thợ rèn để ép thành 1 món duy nhất hoặc ko combine mà sẽ thêm dòng khi đeo đủ vào người. Mình cũng xin nhắc SJ đừng làm kiểu item chỉ chỉ số nhiều hơn cái kia sẽ gây chán vô cùng, item xịn thì nên có thêm dòng đặc biệt VD: Tăng % hút máu , tăng né tránh , Crit , Bash etc... Hiện tại creep đánh ra toàn mấy cái vòng stats chán kinh khủng

TRẢ LỜI: Đây là MAP beta nên còn nhiều thứ phải bổ sung, nên chắc chắn những ý kiến của bạn một số sẽ có trong những phiên bản MAP sau này.

TRÍCH - Hệ thống creep: Nên cho thêm creep ranger và thêm skill cho creep để game hấp dẫn và thử thách hơn. Ở mỗi bãi SJ vui lòng cho thêm 1 con miniboss , khi đánh sẽ có % ra đồ xịn hoặc xiền ^^ Một điều kì lạ là creep bị dính skill thì lại bỏ chạy Thành ra cả buổi chơi toàn mua mana rồi spam skill vào creep chán chết
Điểm 4/10

TRẢ LỜI: Có miniboss [Chữ xanh] mà bạn. Thêm skill cho 1 số con miniboss, chứ creep thường mà Skill thì chịu gì nỗi, một điều cần lưu ý là Creep quá ít mà bản đồ thì quá rộng

Còn một số nhận định và ý kiến của bạn mình hoàn toàn đồng ý. Và một điều cuối là:

"Dù sao đây cũng là tác phẩm MAP ORPG đầu tay của SJ nên còn hơi sơ sài, thiếu thốn, một số vẫn đề về lỗi, bug...vẫn còn, hiện đang được sữa chữa nhanh chóng đề hoàn thiện MAP để tạo cho các bạn một cảm giác phiêu lưu vui vẻ trong MAP ORPG đầu tiên của người Việt."

Thay mặt BQT Diễn đàn và SJ team gữi lời cảm ơn đến bạn, mong bạn sẽ có những đóng góp và ý kiến hơn nữa về cho forum. Thân! Yêu lắm cơ!

https://anhhungky.forumvi.com/forum

Đoàn Dự

Đoàn Dự
Vô đối tiểu tử
Vô đối tiểu tử

Nguyễn Thiếu Gia đã viết:Về hệ thống pick hero : Bày 12 con ra đất nhìn nó thế nào ý, lại gây lag cho máy yếu khi đổi con này sang con kia. Mà hình như ko repick được thì phải, nên bạn nào nhỡ chọn nhầm thì tèo SJ nên gom hết hero vào 1 cái tavern nhé , và vui lòng cho thêm lệnh -Repick
Cái này thì làm vậy đẹp rùi !! Nó ko giống mấy máp như THiên Kiếm !!
Theo mình nghĩ nên để vậy !!
Còn -repick thì để làm gì !!
Cái này là ORPG
THì mình chọn môn phái mình thích đi !
repick làm j !!
Nguyễn Thiếu Gia đã viết:Hệ thống item : Hiện thời còn thiếu thốn quá, nên cho thêm nhiều item hơn và phân loại item dựa theo màu để thể hiện độ mạnh và độ hiểm của chúng. Nên có các set item khi thu thập đủ thì vào thợ rèn để ép thành 1 món duy nhất hoặc ko combine mà sẽ thêm dòng khi đeo đủ vào người. Mình cũng xin nhắc SJ đừng làm kiểu item chỉ chỉ số nhiều hơn cái kia sẽ gây chán vô cùng, item xịn thì nên có thêm dòng đặc biệt VD: Tăng % hút máu , tăng né tránh , Crit , Bash etc... Hiện tại creep đánh ra toàn mấy cái vòng stats chán kinh khủng
Đây là thử Nghiệm đầu tay !! Chờ những bản sau chắc sẽ có thôi !!
Mình thấy map này gần như dựa trên các game như Võ LÂm 2, Kiếm thế nên những cái đó những bản sau se không thiếu đâu !!!

Nguyễn Thiếu Gia đã viết:1 số lưu ý khác / bug:

- Tele từ thành đầu tiên qua Dương Châu thì dc nhưng xa phu ở Dương Châu hình như bị hỏng , ko tele chuyển tiếp được
- Mình chơi thử Võ Đang thì lúc cast skill xong phải click chuột cho di chuyển , nếu ko lệnh skill tiếp theo sẽ vô hiệu ( Ức chế >"<)
- Theo mình SJ ko nên để skill CD nhanh rồi spam liên tục như vậy chơi sẽ rất nhạt và chả hiểu dam chém thường để làm gì. Nên có skill auto cast liên tục ( dam vừa phải thôi) để đánh tay bình thường , và skill thì có cooldown kha khá chút để thỉnh thoảng bem phát
- SJ nên sửa cho back pack có thể ăn được HP và Mana để hồi cho chủ nhân. Nếu không sẽ phải bỏ tất cả item ra để ăn Pot rất mất thời gian ( vì Pot hồi theo số cố định nên nếu bỏ item ra thì lượng HP/Mana sẽ giảm đi và hồi dc nhiều hơn). Hoặc là sửa Pot thành hồi theo %. 1 điều nữa là bỏ item từ người vào Back pack hoặc ngược lại làm cho nhân vật chạy vòng vòng rất khó chịu , SJ xem lại dùm nhé >"<
- Engine của map có vấn đề , không thể dùng chuột trái để grouping được thành ra mỗi lần muốn xem cái nào phải click trực tiếp rất khó chịu , các bạn fix lại nhé
- Lúc nhận trả q có mấy đoạn nói chuyện quá lâu , SJ nên cho phép ấn esc để tua qua luôn nhé , nhất là những người làm q lặp đi lặp lại sẽ thấy khó chịu
Đây là những lỗi trong bản beta !!
bạn qua topic

(vBeta) Báo lỗi nhiều, quà thưởng nhiều!

xem đi
còn cái :
Nguyễn Thiếu Gia đã viết:Lúc nhận trả q có mấy đoạn nói chuyện quá lâu , SJ nên cho phép ấn esc để tua qua luôn nhé , nhất là những người làm q lặp đi lặp lại sẽ thấy khó chịu
thì mình đồng ý !!
^^!!
Nguyễn Thiếu Gia đã viết:Load Screen : Hình 1 cái nhà mờ mờ , chữ cũng mờ mờ nhìn xấu mò ==' SJ vui lòng làm cái mới hình các nhân vật cho đẹp nhé
Có thể nói
nếu bạn muốn màn hình đẹp hơn thì bạn vào option
chỉnh lên hight hết
thì nó sẽ nét lên rất nhìu lần !!
Ok
Lè lưỡi
Huýt sáo

Ý kiến của mình là vậy !!
Lè lưỡi

http://mumauden.com

thienmenh199x

thienmenh199x
Thế Thiên Hành Đạo
Thế Thiên Hành Đạo

Nhận xét tôt
Vụ NPC thì ấn ESC là hết có gì mà hơi lâ @@
Còn đúng là ter tớ thấy hơi đơn sơ
Và auto skill cũng nên cho mỗi phái 1 cái cho đỡ nhàm ấn đánh bo nhìu nhìn chán
Thân Tm !

Bồ Công Anh Trong Gió

Bồ Công Anh Trong Gió
Wind is my love
Wind is my love

Đúng là hơi lâu thật mà! Nhận Q và Trả Q bấm ESC xong rồi đợi 1 lúc mà, mà hình như map nào nói chiện bấm ESC cũng đợi 1 lúc như vậy thì phải ...

GiaCátChém

GiaCátChém
Chém Gió Vô Ảnh
Chém Gió Vô Ảnh

đã là bản beta mà cứ đòi nhìu chờ khi có bản chính thỳ hản đòi nhiều cho SJ chỉnh mỏi tay lun Yeah!!!

thienmenh199x

thienmenh199x
Thế Thiên Hành Đạo
Thế Thiên Hành Đạo

Stop mấy cái này nha vì là bản beta nên có lỗi anh em vô topic lỗi báo nha
Hì hì TM ký7!

Bồ Công Anh Trong Gió

Bồ Công Anh Trong Gió
Wind is my love
Wind is my love

MAP ORPG đầu tay của SJ nên nhiều lỗi cũng đúng thôi, không thể trách được. Thế nên cứ ủng hộ và góp ý cho bạn ấy sữa để MAP hoàn thiện hơn. Sau bản beta này, các lỗi bug, lag...chắc chắn sẽ ít hơn [không có gì là hoàn hảo cả] vì thế phiên bản Anh Hùng Ký [1/11] sau đợt beta này chắc chắn sẽ đạt được sự hoàn thiện đáng có và sẽ được gamer ủng hộ. Ta ủng hộ 2 tay 2 chân Yeah!!!

Đoàn Dự

Đoàn Dự
Vô đối tiểu tử
Vô đối tiểu tử

2 tay 2 chân lun mà !!
me tooooooooooooooooooooooooooo
Hì hì

Bồ Công Anh Trong Gió

Bồ Công Anh Trong Gió
Wind is my love
Wind is my love

Bác Nguyễn bác có nhầm lẫn gì không vậy, có 11 Hero chứ mấy mà 12 đâu ra thế ...

Đoàn Dự

Đoàn Dự
Vô đối tiểu tử
Vô đối tiểu tử

Bồ Công Anh Trong Gió đã viết:Bác Nguyễn bác có nhầm lẫn gì không vậy, có 11 Hero chứ mấy mà 12 đâu ra thế ...
bắt bẻ ghê thế
Buồn

GiaCátChém

GiaCátChém
Chém Gió Vô Ảnh
Chém Gió Vô Ảnh

phải bắt chứ ai biểu ông bắt bẻ người khác làm j` :>

Đoàn Dự

Đoàn Dự
Vô đối tiểu tử
Vô đối tiểu tử

GiaCátChém đã viết:phải bắt chứ ai biểu ông bắt bẻ người khác làm j` :>
haiz
ong binh ong ha
Sặc sặc

GiaCátChém

GiaCátChém
Chém Gió Vô Ảnh
Chém Gió Vô Ảnh

ông bắt bẻ map thỳ thôi còn làm ko đúng sự thật nên mới bị bắt bẻ thế đấy Huýt sáo

Đoàn Dự

Đoàn Dự
Vô đối tiểu tử
Vô đối tiểu tử

ko dung su that ???

GiaCátChém

GiaCátChém
Chém Gió Vô Ảnh
Chém Gió Vô Ảnh

cái có 11 tướng pa nói 12 (còn nhìu)

SJuddy

SJuddy
Bất Tuyệt Bất Diệt
Bất Tuyệt Bất Diệt

Nguyễn Thiếu Gia đã viết:Trước hết xin tự giới thiệu mình là 1 người chơi ORPG lâu năm. Nick GG hay dùng là MrSeto ( RPG custom ) và Kazuma_Yagami ( Dota ). Nick NguyenThieuGia thì sẽ chuyên dùng để chơi AHK Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 364988687
Tối hôm qua mình đã dành 3 tiếng để solo map AHK, sau đây là 1 số nhận định sơ bộ của mình Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 650269930

Map Size
: 7.92 Mb ---> Các bạn SJ team ơi mình thực sự lo lắng vì dùng gần hết dung lượng cho bản Beta thì sau này làm sao update thêm các features được nữa >"<

Load Screen
: Hình 1 cái nhà mờ mờ , chữ cũng mờ mờ nhìn xấu mò ==' SJ vui lòng làm cái mới hình các nhân vật cho đẹp nhé Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1071211947

Font TV
: SJ team check lại hộ cái bộ cài font nhé, tớ với bạn tớ chạy file exe ở 2 máy khác nhau đều báo lỗi ko thể chạy được nên vào game bị nát 1 số chữ . Ngoài ra font trong game thì đẹp rồi.

Terrain của map
: Nhà cửa xây rất công phu, tuy nhiên cái nền của ground bên ngoài ko có gì đặc sắc, lặp đi lặp lại 1 kiểu nền cỏ xanh xanh, ở sát góc lại có 1 đống núi đồi ko hiểu để làm gì =.= Nên sáng tạo 1 chút xanh xanh đỏ đỏ cho em nhỏ nó mừng nhé \:d/
Điểm : 7/10

Về hệ thống pick hero
: Bày 12 con ra đất nhìn nó thế nào ý, lại gây lag cho máy yếu khi đổi con này sang con kia. Mà hình như ko repick được thì phải, nên bạn nào nhỡ chọn nhầm thì tèo Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1036251537 SJ nên gom hết hero vào 1 cái tavern nhé , và vui lòng cho thêm lệnh -Repick

NPC : Các NPC của map phần lớn là giống 2 con nam và nữ trong kiếm thế , nhìn nhiều gây nhàm mà còn gây nhầm lẫn với nhau Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1036251537 1 cái nữa là SJ nên cho thêm lệnh -nv hoặc -q để biết chỗ trả q hoặc chí ít là do thêm dấu vàng trên NPC như các map ORPG khác để thuận tiện cho người chơi hơn. Ngoài ra còn có tình trạng nếu 1 NPC có nhiều nv hoặc nhiều NPC ở cạnh nhau, nếu trả nhiều nv cùng lúc thì gây bug luôn , chỉ trả dc 1 cái còn mấy cái kia 1 lúc sau mới quay lại trả dc , rất bực >"<

Hệ thống item : Hiện thời còn thiếu thốn quá, nên cho thêm nhiều item hơn và phân loại item dựa theo màu để thể hiện độ mạnh và độ hiểm của chúng. Nên có các set item khi thu thập đủ thì vào thợ rèn để ép thành 1 món duy nhất hoặc ko combine mà sẽ thêm dòng khi đeo đủ vào người. Mình cũng xin nhắc SJ đừng làm kiểu item chỉ chỉ số nhiều hơn cái kia sẽ gây chán vô cùng, item xịn thì nên có thêm dòng đặc biệt VD: Tăng % hút máu , tăng né tránh , Crit , Bash etc... Hiện tại creep đánh ra toàn mấy cái vòng stats chán kinh khủng Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1371890812

Hệ thống creep
: Nên cho thêm creep ranger và thêm skill cho creep để game hấp dẫn và thử thách hơn. Ở mỗi bãi SJ vui lòng cho thêm 1 con miniboss , khi đánh sẽ có % ra đồ xịn hoặc xiền ^^ Một điều kì lạ là creep bị dính skill thì lại bỏ chạy Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1371890812 Thành ra cả buổi chơi toàn mua mana rồi spam skill vào creep chán chết
Điểm 4/10

Bosses : Hiện nay còn quá thiếu, mình cũng góp ý là SJ ko nên để boss giữa đường sẽ dễ bị player lạm dụng. Nên xếp boss vào các dungeon để mọi ng đi pt đồng đội hơn, sau khi kill boss thì mỗi người dc xếp vào 1 ô riêng có item random để tránh tranh đồ của nhau

1 số lưu ý khác / bug:

- Theo mình SJ ko nên để skill CD nhanh rồi spam liên tục như vậy chơi sẽ rất nhạt và chả hiểu dam chém thường để làm gì. Nên có skill auto cast liên tục ( dam vừa phải thôi) để đánh tay bình thường , và skill thì có cooldown kha khá chút để thỉnh thoảng bem phát Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 650269930
- Engine của map có vấn đề , không thể dùng chuột trái để grouping được thành ra mỗi lần muốn xem cái nào phải click trực tiếp rất khó chịu , các bạn fix lại nhé Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 650269930
- Lúc nhận trả q có mấy đoạn nói chuyện quá lâu , SJ nên cho phép ấn esc để tua qua luôn nhé , nhất là những người làm q lặp đi lặp lại sẽ thấy khó chịu Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 1036251537

Hi vọng bản fix sẽ có nhiều cải tiến để map thú vị hơn , cảm ơn SJ team đã tiên phong trong phong trào ORPG VN Đánh giá tổng quát về Anh Hùng Kí Beta, các huynh đệ vào xem và comment nhé :) 650269930

trả lời các ý kiến của bạn:
về hệ thống item, terrain, hero: đây là phiên bản beta, map rất ít và item khá ít, mong bạn thông cảm! terrain đính chính theo kiểu thực là vậy, hồi xưa đất nó ở gần rừng thì như vậy ấy!^^

hero: xin lỗi, đây là RPG game! Giống như các game Onl bình thường khác! Mình kô chủ ý theo Hero Arena!
chiêu thức: chắc bạn đã quen với các map arena. tuy nhiên mình nhắc lại, để tránh bỏ những sự nhàm chán khác, có thể bạn không thấy chán nhưng mình cần cho những thứ thật mới lạ vào map, khiến cho mọi người khám phá và được giải trí!
creeps: có miniboss đấy, nhưng có tỉ lệ % xuất hiện!^^

Đôi lời chia sẽ cùng bạn!

https://anhhungky.forumvi.com

Bồ Công Anh Trong Gió

Bồ Công Anh Trong Gió
Wind is my love
Wind is my love

Miniboss cho nó cái chế độ tự sài skill, thế thấy hấp dẫn hơn Yêu lắm cơ!

eviskiller

eviskiller
Võ Công Cao Cường
Võ Công Cao Cường

mình có thắc mắc về skill cuối của Đào Hoa,không biết bị lỗi hay mình dùng không đúng cách mà mình thử dùng đến gần 30 mà hên hên đúng 1 lần duy nhất xài được.
còn skill trước nữa thì chắc bị lỗi thật,có lúc mình dùng thì ra đòn đên 7 8 lần,nhưng có khi chỉ có 3 hoặc 1 lần duy nhất rồi đứng im 1 lúc mới di chuyển lại được

Bồ Công Anh Trong Gió

Bồ Công Anh Trong Gió
Wind is my love
Wind is my love

eviskiller đã viết:mình có thắc mắc về skill cuối của Đào Hoa,không biết bị lỗi hay mình dùng không đúng cách mà mình thử dùng đến gần 30 mà hên hên đúng 1 lần duy nhất xài được.
còn skill trước nữa thì chắc bị lỗi thật,có lúc mình dùng thì ra đòn đên 7 8 lần,nhưng có khi chỉ có 3 hoặc 1 lần duy nhất rồi đứng im 1 lúc mới di chuyển lại được

Ủa? hồi bữa bác Hưng chơi vẫn bình thường mà Cười

eviskiller

eviskiller
Võ Công Cao Cường
Võ Công Cao Cường

mình tìm hiểu kỉ lại thì thấy skill đó chỉ xài được lần đầu tiên duy nhất.những lần sau không xài được nữa

Bồ Công Anh Trong Gió

Bồ Công Anh Trong Gió
Wind is my love
Wind is my love

Chắc lại giống bên Tình Kiếm rồi. Bạn thử đứng yên sài skill rồi mới di chuyển thử xem sao?

eviskiller

eviskiller
Võ Công Cao Cường
Võ Công Cao Cường

mình thử rồi.không xài được..chơi đi chơi lại chỉ xài được 1 lần đầu duy nhất

Bồ Công Anh Trong Gió

Bồ Công Anh Trong Gió
Wind is my love
Wind is my love

Chắc cũng bị giống MAP Tình Kiếm rồi. Để mình vào xem thử nào, trk giờ có chơi mỗi con VĐ đánh giá chủ yếu là VĐ thôi ^^

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next